Wace rawa da halaye na silicon carbon ball?
Kwallan carbon na silicon ɗaya ne daga cikin manyan samfuran ZhenAn Metallurgy. ZhenAn yana da fasaha da balagagge da kuma wadataccen kwarewa a cikin samar da ƙwallan carbon carbon. ZhenAn na iya samarwa da samar da ƙwallan carbon carbon tare da ingantaccen inganci bisa ga bukatun masu amfani. Yana ba da ƙarin bayani game da ƙwallon ƙwallon siliki.
Ta hanyar dacewa da aikace-aikacen silicon carbon ball, ƙarfi, taurin da elasticity na karfe za a iya ingantawa sosai, ana iya haɓaka ƙarfin ƙarfe, kuma za a iya rage asarar ƙurawar ƙarfe mai canzawa. Bugu da kari, da deoxidation ragin na silicon carbon ball yana da girma sosai, da silikon carbon da aka yi amfani da shi a cikin masana'antar da ke cikin masana'antar karfe. Inganta zafin wutar tanderu, ƙara ɗimbin narkakkar baƙin ƙarfe, inganta ƙarfi da yanke ikon yin simintin gyaran kafa.